1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

9c THCS Ngô Đồng(2004-2005)......

Thảo luận trong 'Xóm Nhà Lá - Hội Nhóm' bắt đầu bởi LoạnHếtRồi, 14/3/10.

1. LoạnHếtRồi

LoạnHếtRồi Thành viên mới

Xin chào tất cả mọi người đặc biệt là cư dân 9c THCS Ngô Đồng khóa 2004-2005 (cô Thoa chủ nhiệm).Thay mặt cho toàn thể lớp tôi lập ra topic này theo sự đồng tình nhất trí của 1 số thành viên trong lớp, để cập nhật những thông tin mới nhất về các thành viên trong lớp,các hoạt động mà lớp tổ chức,cũng như trò chuyện hay.......chém gió.Topic lập ra các bạn trong lớp có thể vào đây trò chuyện,lập ra những kế hoặch hay đơn thuần chỉ là pót ảnh của mình cho mọi người xem............Và ở đây mình sẽ cố gắng tổng hợp đầy đủ các gương mặt của lớp,thông báo nhưng thông tin cụ thể về các kế hoạch.
    Và trong buổi gặp mặt gần đây nhất là vào ngày 14/3/2010 một số bạn trong lớp đã nhất trí mỗi tháng trên Hn sẽ tổ chức ăn uống 1 lần,thời gian là vào ngày chủ nhật của giữa tháng(mình sẽ có thời gian cụ thể sau) và 1 lần vào cuối tháng ai rỗi sẽ tổ chức trà đá buôn chuyện :D.Ai tham gia topic này thì để lại tên và sdt liên lạc,địa chỉ nữa để mọi người bít nha.
    Mình sẽ tập hợp ảnh của các thành viên trong lớp để mọi người cùng xem,mong mọi người thường xuyên vào đây để có thêm những thông tin mới nhất của các bạn cùng lớp.Thân ái :D
    Vì 1 9c đoàn kết :D:D:D

Bình Luận Bằng Facebook

2. Nhị Thế Tổ

Nhị Thế Tổ Thành viên nhiệt huyết

Lâu lắm rùi không có dịp gặp lại các bạn lớp 9c hum gặp nhà bạn Song thực sự mình rất vui.Trước hết là cám ơn bạn Song đã tổ chức 1 bữa ăn đầy ý nghĩa(mặc dù không ngon lắm;))),bữa đó có bạn SOng chủ trì với chủ chi,bạn Huyền với bạn Yến đầu bếp chính,thêm bạn Thảo bạn Trang bạn Mạnh và cuối cùng nổi bật nhất là bạn Trung :">,mặc dù ít người nhưng lại rất là vui :D.À nói thế thui đây là sdt và địa chỉ của mình ai có nhu cầu cứ pm thoải mái mình giúp dc gì thì giúp còn không thì chịu ;))
    -Sdt:01696290669
    -Địa chỉ: Nhân Mỹ-Mỹ Đình- Từ Liêm-Hà Nội
    p/s:ai có lòng hảo tâm thì trước khi nt bắn cho ít tiền nhá,nghèo lắm,lưu trong danh bạ là Trung... nhá :D:D:D:D

3. ...T...

...T... Thành viên

:chemgio:uppppppppppp cho hót.sưu tấm nhiều ảnh vào

4. Nhị Thế Tổ

Sau 1 vài ngày trục trặc thì cuối cùng mình cũng có 1 số píc của ace 9c pót lên cho mọi người ngắm :D:D:D
    .........Đầu tiên là HUyền kute(đội tuyển ANh) mình mới chụp trộm dc mấy cái sau này sẽ up thêm ;))..
    ......Tiếp là Song đẹp trai(đội tuyển TỰ DO:))) tất nhiên rồi mình có nhìu ảnh lắm :D:D:D..
    ...nữa nà.....
    .....1 píc nữa ;))......rất kute :)):))....
    .....1 thành viên nữa là bạn Ngọc(con bố Thi-ĐỘi Tuyển Sinh Học :D)....mình ăn trộm dc 1 số píc :D....
    ...........và cậu ấm con cô Nhẫn :)):)).......(cũng là đội tự do :D)
    ......1 píc khi ..... nà ;));))............
    ..khuyến mại thêm :D:D:D.........
    ..........Tiếp theo là bạn Thảo(hot girl Đội SInh Học:))) mới có 1 tấm thôi các bạn xem tạm nhá :D....
    .........bạn Mạnh Tễ nữa HÓT Boy đội thuyển TỰ Do:X:X:X:X.............
    .......................1 thành viên nữa là bạn Độ(đội tuyển tự do;))) mình có vài kiểu nhưng hơi ... ko tiện pót chỉ pót 2
    cái thôi :D:D:D:D........

.........Cuối cùng hãy cùng nâng cốc chúc mừng cho sự quay lại đầy ấn tượng của 9c nào :):):):)....(ĐỘI TUYỂN HỖN HỢP =))=)))
    P/S: mọi người ai có ảnh thì pót lên nhá.

5. huyenkute

huyenkute Thành viên mới

Chó trung chup chộm tớ lúc nao day'. He lo ka nha 9c :)

6. Nhị Thế Tổ

Welcome...............

Welcome chào mừng bạn trở lại với 9c (mặc dù chả ma nào xem :(() nhưng mình vân đều đặn show những pic đẹp nhất mà mình tạm gọi là chôm chỉa -được :D:D:........
    Lần này mình show 1 loạt ảnh của bạn Huyền(đội tuyển ANH) mà bạn Song ko bít kím ở đâu đã đưa cho thank bạn S nhìu nhìu :D:D:D:D.wa đây mình cũng thấy dc 9c vẫn còn teen chán ;))..
    ............mình tự hào là girl 9c cực kì xinh đẹp........:">:">:">:covu::covu::covu::covu::covu::covu::covu:

7. Nhị Thế Tổ

.......Hum nay rỗi rãi lại up thêm 1 số thành viên 9c nữa mọi :D:D:D.....
    =Đây là bạn Nhung đội Sinh cao to xinh kute cũng là hót girl của lớp ;));)).....vì không có ảnh lên ăn trộm ảnh của 5800,5800 đọc bài này thì xin lỗi nhá ;:D.............
    ..................9c còn rất nhiều nam thanh nữ tú,mọi người cứ típ tục chờ và đợi nhá :D:D:D...........:covu::covu::covu::covu::covu:

8. so0oc_hang

so0oc_hang Thành viên mới

Cái này hình như post 1 lần rồi ấy,trong box ảnh thành viên có rồi mà

9. Nhị Thế Tổ

Hoan nghênh mọi người vào tham gia topic của dân 9c chúng tôi,chúng tôi rất vui khi mọi người và comment bài viết.Nhưng xin lưu ý,trước khi conment mọi người nên chú ý lời nói,nhưng bài comment nào mà mang tính chất chém gió hay tán tỉnh hay....đều bị xóa ngay lập tức.Vì đây là topic chung của 1 lớp các thành viên không muốn trở thành nạn nhân bị chém cho nên mọi người thông cảm.Thank...

10. Nhị Thế Tổ

....Sau yêu cầu của 1 số người trong lớp,và cũng do co chút thời gian rảnh ;)) mình lại típ tục show hàng ảnh 1 số thành viên trong lớp:D:D:D...
    ....đây là bạn Thúy (đội tuyển ĐỊA)cũng rất là xinh :D:D:D.........
    ...Hì girl 9c rất xinh phải không :D:D:D....mọi người cứ típ tục chờ đợi nhá....Thank:covu::covu::covu:

11. Nhị Thế Tổ

...........Tiếp theo đây là bạn Ngọc Anh đội tuyển Anh,1 thành viên rất dc nhìu bạn trai để ý ;)),mai mà mình không để ý không thỳ đụng hàng chết :D:D:D.........
    [​IMG].........úi ảnh hơi bé để đi kím thêm ảnh khác :D

12. ngocdiep_9c

ngocdiep_9c Thành viên mới

lớp mình còn bài bình ngô đại cáo nữa đây,.có đưa lên không nhỉ

13. Nhị Thế Tổ

đâu đâu ;));)) đưa lên đi,à nạn nhân tiếp theo bị pót ảnh là bạn diệp đấy :D:D:D:p:p;))

14. Nhị Thế Tổ

....Sau nhiều lần bị sock vì ảnh các bạn gái lớp 9c thay đổi quá nhiều,lần này mình típ tục up thêm ảnh 1 bạn nữa là bạn Tuyết đội tuyển địa(biệt danh fiu chờ ;)) bạn Song bảo thế :D).....mọi người xem thì đừng sock nhá :)):))....
    ...híc có 2 cái ảnh bé :(:(,còn rất nhìu hót gơn nữa mọi người tiếp tục theo dõi nhá :)):)),đi mua thuốc đã bị sock mạnh quá :(:)(:)manhap::manhap::manhap::manhap:

15. b0mb0m

b0mb0m Thành viên nhiệt huyết

Xin góp vui cùng các thành viên của 9C:),mình post ảnh thui còn phần giới thiệu để chủ topic giới thiệu nhá:)

16. Nhị Thế Tổ

..........hum nay lại chôm chỉa được ảnh của bạn Thúy đội địa,pót lên cho mọi người ngắm nhá,đảm bảo ai cũng sock ;))dạo này bị sock nhiều quá :(:)((..:khocto::khocto::khocto::khocto:
    ......các bạn thấy sao ạ,xinh lắm phải không:chemgio::chemgio::chemgio::chemgio:,còn nhiều mĩ nhân lắm mọi người :"hãy đợi đấy';));)):macco::macco::chemgio::chemgio::chemgio::chemgio:

17. Nhị Thế Tổ

..................vì Boy 9c là hàng hiếm cho nên chỉ pót 1 cái cho mọi người ngắm thôi ;));)),ai muốn xin sdt hay yahoo cứ pmm mình nhá ;));)),đây là bạn Phạm thế Anh đội tuyển TỰ DO :)):))...
    .........:chimbay::chimbay::chimbay::chimbay::chimbay::chimbay: ĐẸP KHÔNG ;));)0..................

18. phan_dat_0712

phan_dat_0712 Thành viên mới

Lâu rùi hok gặp các pạn 9c, mọi ng thay đổi nhìu wuá:chimbay:

19. ...T...

...T... Thành viên

:nungma::nungma::nungma::nungma:Thay đôi? nhiều thật.suýt nua~ kô nhân ra thât

20. phanbaduy

phanbaduy Thành viên nhiệt huyết

bố nhà các ông chỉ chém vớ vẩn
    các sao ko khoe các bạn gái cùng khóa với mình ý
    toàn khoe một số
    ko đc bất công
    chém nhẹ nha