1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Anh em dân khoai vào Điểm Danh nào !

Thảo luận trong 'Giao Hương' bắt đầu bởi xautrai_battai, 29/10/09.

By xautrai_battai on 29/10/09 lúc 15:45
  1. xautrai_battai

xautrai_battai Thành viên tích cực

thay mặt cho cộng đồng dân khoai kêu gọi anh em GH vào điểm danh nhé.hy vọng đây sẽ là diễn đàn tụ họp của mọi người khi xa quê.chúc 4r ngày một phát triển.

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'Giao Hương' bắt đầu bởi xautrai_battai, 29/10/09.

1. viet_Truong
      viet_Truong
      Chúc anh em Giao Hương hoạt động nhìu hơn nữa nhiệt tình hơn nữa , Để 4rum phát triển
      Mến Chào !
    2. Openuniversity
      Openuniversity
      Giao Hương có bán khoai ở đây không?
    3. xautrai_battai
      xautrai_battai
      xin thưa là nếu có " khoai " thì bạn cũng không mua được đâu.vì khoai bây giờ là mặt hàng cao cấp rùi.trong chiến dịch kinh doanh dịch vụ , xã giao hương đã vét bãi khoai để mở bãi tắm rồi.vì thế rất tiếc là khoai ko còn.mong anh em 4r thông cảm nhé.
    4. loveyou12b2
      loveyou12b2
      Các kụ bảo đúng có sai :
      "Đời cha ăn mặn đời kon khát nước"
      ngày xưa các kụ toàn là khoai với sắn
      còn bây giờ thì ....:heo khin:
    5. xautrai_battai
      xautrai_battai
      kakaka. em lại quá lời rùi.bọn anh giờ phải làm ăn theo kịp thời đại chứ.làm sao mà cứ theo các cụ dc.các cụ kko có tiền vẫn sống.còn bọn anh bây giờ ko có tiền thì đói nhe răng.vì thế mỗi thời mỗi khác mà em !
    6. tieutuan.info
      tieutuan.info
      Nào nào !!!Lên nào anh em Giao Hương.Buồn quá nhỉ.Cái thời GiaoThuy.Net đâu mất rồi?
      Lên đi nào anh em
    7. khoailang
      khoailang
      mỗi thời mỗi khác bạn ơi
      dân khoai bây giờ chỉ lo chơi bời
      vì thế khoai đã hết thời
      chuyển sang cây khác ta thời phất lên
    8. tieutuan.info
      tieutuan.info
      Đại gia nào đây???
      Thơ văn ghê người vậy.Em thấy anh em khoai ta trên diễn đàn buồn quá.Thời hưng thịnh của anh em KHOAI là thời Giaothuy.net khi admin NHIM còn lộng hành."Ôi thời oanh liệt nay còn đâu !"
    9. xautrai_battai
      xautrai_battai
      đúng rồi đó em à.khi đó anh em hoạt động rất nhiệt tình.nhưng 4r hoạt động ko dc ổn định.cùng với thời gian bọn anh cũng mội người một nghiệp lên dần dần bị sao nhãng với giao thủy.vì thế sự hội tụ ko còn đông vui và hoành tráng như xưa cho lắm.nhưng anh đảm bảo giao hương sẽ trở lại vào 1 ngày gần nhất. xin cảm ơn. thơ là nghề của bọn anh mà!
    10. ¯¶¯j€n…¶)uñ§
      ¯¶¯j€n…¶)uñ§
      hì..thời oanh liệt này còn đây..chào anh xautrai_battai
      anh ra trường rồi phải hem....
      anh học ngành gì thế..đang nguy cơ thất nghiệp àh...có cấn em giúp gì hem..hihi...Nam tiến đi anh...Hà thành có vẻ buồn lém phải hok..hình như đang vào lạnh..vào Nam trú lạnh đi anh
    11. miss!!!
      miss!!!
      vang ! xin chào
      đây đây dân khoai có mặt .nhưng thàng xau tra_ bat tai là ai mà hứa ghế vậy
    12. nhim
      nhim
      Hôm nay rảnh rỗi vào báo danh cái nè
      mr.Nhim ở đội 7 ai ở gần đó thì pm nick chat tán gẫu tí nhá :D
    13. Cuongdollar
      Cuongdollar
      Hehe ! Xin chào anh em Giao Hương . Xin hỏi Giao Hương có đội bóng không ? Sinh viên đấy . Nếu có thì có thể giao lưu vs Sinh Viên Giao Hải FC chứ . Pm ngay tại box này nhé . Thanks
    14. xautrai_battai
      xautrai_battai
      Rất cảm ơn các bạn đã vào ủng hộ box giao hương. thật xin lỗi các bạn vì chúng tôi đã ko dc đông vui như các bạn mong muốn. khi trc bên giaothuy.tk chúng tớ cũng có đội bóng riêng, nhưng dạo này bọn chúng đi làm gần hết rùi.anh em còn lại trẻ thi hơi " ham gái " chút lên bỏ bê hết việc duy trì dội bóng.vì thế chúng tớ đã ko duy trì dc .nên mong các bạn hết sức thông cảm.khi nào triệu tập đủ đội mình sr PM bạn. okman !
    15. miss!!!
      miss!!!
      xau trai _bât tai dội bóng tan đâu mà tan có ông ko đóng tièn lên ko có mặt thui .anh em vẫn tập thường xuyên mà .giaohaifc muốn giao luu ông đại diện hỏi giaohaifc đá bao nhiêu để anh em còn lo liệu ,heeeeeee
    16. khoailang
      khoailang
      dân khoai thì rất chịu chơi
      đá bóng chấp hết bao nhiêu cũng chiều
    17. nhim
      nhim
      Đúng là thơ hay ! Anh Tiền phải ko nhỉ ?:D
    18. xautrai_battai
      xautrai_battai
      Ai đây.nếu có thể cho mình xin quý danh dc ko.nếu bảo anh ko có tiền... cũng có thể.nhưng anh dám khẳng định ở dân khoai này tiêu tiền chưa có thằng nào vượt qua mặt anh đâu.chú lên tìm hiểu lại.đây cũng chính là điểm yếu nhất mà anh rất buồn mà chưa thể sửa dc.anh thương bố mẹ nhưng biết làm gì khi dòng đời nó xô đẩy. im ngay cẩn thận ko anh lấy tiền đốt cháy nhà chú đó.
    19. ansobimat
      ansobimat