1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Bình Hòa không có gió

Thảo luận trong 'Bình Hòa' bắt đầu bởi vô_đối, 18/6/11.

By vô_đối on 18/6/11 lúc 18:04
  1. vô_đối

vô_đối Thành viên nhiệt huyết

:yy109:mọi người ak. sao bh nhà mình dạo này buồn thế? mình vao nhiều mà không gặp ai ka. hjx. buồn thế nhỉ. ai mong anh em bh vào chém loạn lên dê bh dở buồn kai nhưng hy vọng ae nhà mình dừng đồ sát nhau là dược oai không thì mệt:yy152::yy199::yy210:

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'Bình Hòa' bắt đầu bởi vô_đối, 18/6/11.

1. Đại Ca
      Đại Ca
      Mình sắp làm rể bình hòa rôi.ko dám nói xấu bình hòa.nhà vợ nghe được thì tèo.đây la vợ mình na
    2. one love forever
      one love forever
      :yy169:hê hê có BÌNH HÒA đây mà dạo này ông đang làm gì vậy
    3. vô_đối
      vô_đối
      chẳng có thằng nào bh vào ủng hộ hộ cái. buồn nhỉ? xóa mẹ nó ch trên đất giao thủy đi.:D
    4. thienquynh91
      thienquynh91
      đừng bao giờ tin là có lòng tin . ko có đâu :yy193:
    5. vô_đối
      vô_đối
      tôi mong hội đồng nhân dân huyện giao thủy xóa bỏ đất bình hòa trên bản đồ giao thủy đi hộ kai. làm nhanh luôn nha.:D
    6. Đại Ca
      Đại Ca
      Hội Đồng Nhân Dân.Ủy Ban Nhân Dân huyện Giao Thủy .Tôi A Hướng.chủ tịch tỉnh nam định.thay mặt hội đồng nhân dân các cấp giao thủy.chính thức khai trừ bình hòa ra khỏi.địa bàn huyện.và đổi Tên Thành Giải Hòa.Xã chính thức có hiệu lực từ ngày hôm nay .............
    7. vô_đối
      vô_đối
      ôi ôi. em mong anh xóa hộ cái đất bh này khỏi huyện giao thủy mà. có thể sát nhập vào đất giao hà :D :yy28: hoặc đất thị trấn kung đc. mà tốt nhất là sát nhập đất giao hà:yy28::yy28::yy07::yy18: haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    8. lapkoi
      lapkoi
      luôn luôn hòa bình thì lấy đâu ra gió chứ. may ra phải nhờ mấy anh em trong giao thủy góp mỗi người 1 ít may ra mới thành áp thấp nhiệt đới thôi chứ chưa thành bão đc.:yy60:
    9. shinichi89nd
      shinichi89nd
      222222 moi người na !
      tui ở bình hòa nè . sao mọi người lại pảo xóa đất bình hòa we tớ vậy .
      ai có vấn đề jf không tốt ở bình hòa thế ......
      ai binh hòa nhân tiện tớ làm wen na
    10. Đại Ca
      Đại Ca
      Cho sát nhập đất giao xuân thôi.giao hà mới co 12 xã mà tôi quản lý ko hết.them 2 mươi mấy xã nữa.tôi gia them.cho sang giao xuân.ggiao hà cách sông to quá.ko sang dc đâu
    11. vô_đối
      vô_đối
      thôi bh ko chôi với giao xuân đâu anh ak`, không chơi. nhập giao hà cho nhanh
    12. toiyeuquetoi_giaothuy
      toiyeuquetoi_giaothuy
      Ôi quê tôi.................

Quê tôi đẹp nhưng ...buồn!
    13. Ảo---
      Ảo---
      \:D/ made in bình hòa này :))