1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Đóng góp ý kiến

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Góp Ý' bắt đầu bởi maxlove, 15/6/12.

1. maxlove

maxlove Thành viên

Chào các bạn. mình xin tự giới thiệu mình là hưng..... hiện đã từng làm thành viên của diễn đàn giao thuỷ và đang là thành viên của svnamdinh.vn
    Hiện tại theo một số ý kiến của các thành viên diễn đàn giaothuy.com có thắc mắc qua yahoo của mình về việc một số thành viên trong diễn đàn có hành vi thiếu văn hoá trong cách ứng sử đối với các thành viên khác trong diễn đàn (cá biệt là các thành viên được coi là vip của diễn đàn)-phải chăng 1 diễn đàn như giaothuy (quê hương mình ) lại để cho những người ý thức kém như thế làm ô uế que hương...đay là ý kiến đóng ghóp của mình cho diễn đàn
    1.đưa ra những quy định về số lượng bài cho các newbie
    2. đưa ra quy định mới về hành vi spam+nói tục+thiếu văn hoá
    3. sử phạt nghiêm khắc đối với các hành vi nêu trên
    4. nghiêm cấm lợi dụng chức quyền trong diễn đàn+bình đẳng hoá các thành viên
    5. Admin là người có quyền cao nhất đồng thời là người có trách nhiệm về mọi hành vi của các supposter+mod+....
    .................
    đó là ý kiến của mình
    mong Admin xem xét... và học hỏi kinh nghiệm của svnamdinh.vn (bài viết chỉ mang tính đóng góp của mình)

Bình Luận Bằng Facebook

2. Mây lang thang

Mây lang thang Thành viên nhiệt huyết

Post bài sai box kìa bạn.
    Diễn đàn sinh viên bạn nói thì đa số là sinh viên nên cách nói chuyện cũng lịch sự hơn. Còn diễn đàn Giao Thủy có nhiều tầng lớp xã hội, đủ các loại thành phần. Thành viên trong BQT chủ yếu đều là sinh viên nên k thể lúc nào cũng 0l 24/24h. Có thể những tình huống bạn gặp là lúc BQT k có mặt.
    P/s: Cảm ơn bạn vì những đóng góp trên...

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)

3. Ông ánh

Ông ánh <font color="#a623a4"><b>=>> Th*nh viên Tiêu Cực <

Nói với anh chứ. theo cá nhân em thì chẳng có gì là thiếu văn hóa cả. :D Cái này là do người viết một kiểu mà người đọc những dòng cmt đó lại hiểu theo cách khác thôi. Con người mà, mỗi người có một cách hiểu và một cách tưởng tượng riêng cho mình . :D

Để bảo một ai đó thiếu văn hóa thì hơi khó đấy :D

4. Timac LEO

Timac LEO Administrator Ban quản trị

5. maxlove

maxlove Thành viên

chính xác... trên đây chỉ là ý kiến thôi bạn nhé... con văn hoá hay không thì người viết là người hiểu rõ nhất bạn nhé.... người đọc cảm nhận sai cũng là do người viết.... để người đọc hiểu rõ được mà không hiểu sai thì...............