1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Em cần tìm người ạ

Thảo luận trong 'Giao Lạc' bắt đầu bởi sunflower, 25/4/11.

By sunflower on 25/4/11 lúc 15:32
  1. sunflower

sunflower Thành viên

Em xin phép del bài viết ạ ...................................................................................................................................................................

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'Giao Lạc' bắt đầu bởi sunflower, 25/4/11.

• Trạng thái chủ đề:
    Không mở trả lời sau này.
    1. sunflower
      sunflower
      Em xin phép del bài viết ạ ...................................................................................................................................................................
    2. Tuynh_Mung
      Tuynh_Mung
      Hic, mình chỉ biết Tuyết ở thị trấn Ngô Đồng thôi, em này thì nổi tiếng rồi
    3. Đại Ca
      Đại Ca
      Ôi trời.vậy là hướng đúng rồi.cái em hôm tôi gặp ở giao xuân đây chứ còn ai nữa.,hát hay lắm.100% đấy.hỏi tuyết xem.có biết anh CHÂU không.hỏi thi bảo CHÂU THI.là rõ ngay ý mà.xem cô ấy nói ji lả rõ ngay.hỏi xem hôm cưới thằng ÁI ngồi nói chuyện với CHÂU.Cả tối khuy không.hôm đấy còn đeo túi sách và bảo.mai em phải lên Nam Định luôn.100% hướng rất nhớ.nhất là cái nốt ruồi kia nữa.còn em tuếy ở hồng thuận.là em tuyết ngày xửa ở nhà thằng LINH THỊNH. hỏi khánh ý.biết liền.tiểu sử ko tồi đâu.
    4. Trà đá_kẹo lạc
      Trà đá_kẹo lạc
      Trời ơi tưởng ai? hóa ra....hóa ra.... người mà mình chẳng quen biết=))
    5. iptran68
      iptran68
      chắc bác này biết Tuyết này rồi...thêm chút thông tin nữa đi bác...:yy05:
    6. LonelyRaindrop
      LonelyRaindrop
      Cái câu chốt nghe chất miễn bàn. Đỡ được chắc phải dùng khiên bolobala =))
    7. sunflower
      sunflower
      Em chân thành cảm ơn các anh các chị đã quan tâm theo dõi topic , em đã tự rút ra đc kết luận về chuyện này rồi ạ . Để tôn trọng bạn T em xin phép đc xóa ảnh và xóa những bài viết của em ạ . Cảm ơn các anh chị đã vào comment giúp , em biết ơn mọi người lắm . Nếu đc xin mod close luôn topic vì việc em muốn hỏi coi như đã xong rồi ạ . Một lần nữa em xin cảm ơn mọi người và chúc 4rum giaothuy.com ngày càng phát triển và mọi người luôn vui vẻ hạnh phúc . Em chào mọi người ạ .
    8. Hấp Bơ Vơ
      Hấp Bơ Vơ
      Theo yêu cầu của Chủ Topic
      mình Close Topic :D:yy195::yy195::yy195:
    Trạng thái chủ đề:
    Không mở trả lời sau này.