1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Giao Lạc City đâu, vô đây giao lưu nào

Thảo luận trong 'Giao Lạc' bắt đầu bởi hoang yen, 11/5/10.

By hoang yen on 11/5/10 lúc 23:06
  1. hoang yen

hoang yen Thành viên

Sao Giao Lạc nhà mình ít pà kon thế? Vào chém đi chứ. Phải cho xã khác nể phục chứ?:yy32:.

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'Giao Lạc' bắt đầu bởi hoang yen, 11/5/10.

1. Hấp Bơ Vơ
      Hấp Bơ Vơ
      Giáp Giao Lạc cóa vào tham gia đc ko hả em ơi...
      người iêu của thằng em anh..ở giao lạc ;));));))
    2. bboy_kingz
      bboy_kingz
      ngày xưa lấy vợ giao lạc .giờ li hôn rùi có đc vào k e?
      hehheheheheheheheheheh
    3. zuizui_kute
      zuizui_kute
      chị uj! kute ở giao tiến nhưng mún tham gia vào hội giao lạc có được hok ak??:yy129:
    4. girl-bian91
      girl-bian91
      GIAO LẠC CITY đây!vô đí!vô đi.chém nhẹ tay thui nha!hi

A e Giao Lạc ui!a e khỏe k?có ai học ở hà nội k vậy?àk wên có a e nào ở XÓM LIỀU Giao Lạc k thế!hội ngộ đồng hương nào?:yy22:
    5. girl-bian91
      girl-bian91
      Xóm liều_giao lạc

Chắc hẳn nếu ai ở Giao Lạc thì đều biết đến có 1 xóm trong 23 xóm(cả xóm nghĩa địa hihi) đc mọi ng đặt cho 1 cái tên nghe đã thấy GIANG HỒ đó là "XÓM LIỀU".Lúc bị các xóm khác trong xã gọi bằng cái tên đó hầu hết bọn tui những đứa 90_91 đều rất ghét và đứa nào cũng cảm thấy akay những ng gọi bọn tui là dân "XÓM LIỀU".Bởi những đứa 9x bọn tui đều nghĩ đó là 1 sự xỉ nhục,rõ rằng mh ở xóm 3_cũng có j khác so với các xóm khác đâu mà phải để mọi ng gọi bằng cái tên Bụi đó.Lâu dần cũng thành quen,bọn tui k còn cảm thấy ghét cái tên đó nữa.Bởi vì cái tên đó đi theo suốt tuổi thơ những năm học cấp 1,cấp 2 của bọn tui.và giờ đây khi xa cái"XÓM LIỀU" đó để sống cuộc sống sinh viên bọn tui cảm thấy nhớ và cảm thấy tự hào về cái tên đó vô cùng.Vì ít ra xóm của mh cũng có j đó khác hoàn toàn so với các xóm khác,mà khi nhắc đến nó ng ta biết ngay nó ở đâu.Ôi!mh cảm thấy yêu nơi đã sinh ra mh và các bạn của mh quá.Nếu ai đó chưa biết nhiều về"XÓM LIỀU" nhà tớ thì hãy ghé thăm nha,để xm con ng ở xóm tớ có Liều như mọi ng nói k và Liều như thế nào?nhớ đến nha,nhìu điều thú vị lắm đó.Khi nào bạn ghé thăm đền thánh THÁNH TÂM_ĐẠI ĐỒNG"thì nhớ ghé wa "XÓM LIỀU" nhà tớ thăm wan luôn nha.hihi:yy32:
    6. girl-bian91
      girl-bian91
      Giao Lạc ơi!Giao Lạc àk!

Sao Giao Lạc nhà mh tham gia diễn đàn ít thế!a e Giao Lạc phải tham gia nhìu vào để chứng minh đc đẳng cấp của Giao Lạc chư!cố lên mọi ng:yy120::yy141:
    7. Hĩn Phởn
      Hĩn Phởn
      hức hức, Nghe tên cái xóm liều từ lâu mừ bi h mí biết là xóm 23. hic hic, là dân Giao Lạc nhưng học xã khác nin chẳng bít xóm nèo vs xóm nèo :((
    8. girl-bian91
      girl-bian91
      eo!xóm liều là xóm 3 chứ k phải 23.nhìn wen wen có phải ở xóm 2 k vậy?
    9. bboy_kingz
      bboy_kingz
      thế mà bảo ai kung bít xóm liều.hjhj.cỏ dai ở giao lac mà k bít.chém kinh niên.hjhj.mình giáp giao lạc thui.mình ở giao bùi.hjhjhj.rất hân hạnh làm quen với 1 ggirl giao lạc
    10. girl-bian91
      girl-bian91
      cỏ dại còn nhỏ nên k bít,mà cò khi cỏ dại bít nhưg giả vờ đó.
    11. flybacktome_oo
      flybacktome_oo
      hey!!!!!!!!!thành viên mới giao lạc đây !!!!!mong dc ace giới thiệu làm quen!!!!!!!!!Giao Lạc city vô đối đâu nhỉ :)
    12. flybacktome_oo
      flybacktome_oo
      giao lạc ơi vào báo danh di nào !!!!!

thêm bạn thêm một niềm vui!!!!!!thêm người yêu thêm đánh nhau?????????
    13. girl-bian91
      girl-bian91
      hix!Giao Lạc vô đối mà nên ai muốn tham gia cũng đc.Giao Lạc city vô đối đây.lâu lâu chẳng thấy a e Giao Lạc nào cả.buồn chết đi đc.thành viên mới của Giao Lạc mấy tuổi vậy?hiiii.xóm mấy thế?
    14. flybacktome_oo
      flybacktome_oo
      uh bạn ở xóm liều hả ?) khéo có khi tớ lại biết bạn đó :)) tớ thuộc thế hệ 9x đầu 9 đuôi 1!!!!!!!!!!!!!nếu bạn có í dịnh gọi anh thì ko có vấn đề j >>>>>>>>>>=))
    15. Ông ánh
      Ông ánh
      tôi ở xã khác giờ mới biết giao lạc có xóm liều đấy
    16. girl-bian91
      girl-bian91
      thế thì phải tìm hiểu nhiều về Giao Lạc vào nha!thú vị lắm đó
    17. girl-bian91
      girl-bian91
      Eo!bằng tuổi mà đòi làm anh hả?k có đâu sói ạk!hiii.uk!xóm liều đây!có quen ai ở xóm liều k zậy?
    18. flybacktome_oo
      flybacktome_oo
      xóm 3 cũng nhiều biệt danh ấy nhỉ!!!!!! Hết khởm rùi lại liều nè !!!!!!!!!o xóm khởm hay liều j đó (lắm tên quá) thuộc đời 9x,x=1 có ai mà tớ ko biết nhỉ ????
    19. girl-bian91
      girl-bian91
      thế 9X,X=1 biết đc những ai nào?khỏ thế!toàn những con người ngan hiền mà toàn bị gọi với những cái tên như thế!Oai quá