1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

giạo lạc quê tôi

Thảo luận trong 'Giao Lạc' bắt đầu bởi TườngVy, 9/1/10.

By TườngVy on 9/1/10 lúc 17:54
  1. TườngVy

TườngVy Thành viên nhiệt huyết

giao lạc quê tôi
    quê huơng tôi đẹp lắm bạn ak .nó không được nổi tiếng như bãi tắm quất lâm ,không đẹp như những nơi khác nhưng với tôi nó có ý nghĩa vô cùng.
    tôi sinh ra và lớn lên tại đây_1 vùng quê nghèo và người dân phải làm lụng vất vả quanh năm để mưu sinh.Có lẽ cuộc sống nơi đây đã dạy cho tôi nhiều điều hơn tôi nghĩ.Khi còn nhỏ ,tôi ước mình được sinh ra ở 1 nơi thật đẹp và gia đình tôi giàu có hơn .Nhưng bây giờ thì khác tôi đã biết trân trọng mọi thứ xung quanh hơn và tôi sẽ không để mất......bất cứ điều gì...........

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'Giao Lạc' bắt đầu bởi TườngVy, 9/1/10.

1. tieu_thien_hoang
      tieu_thien_hoang
      hỳ em tường vy nhà em ở đâu thế anh cũng ở giao lạc nè nếu mà muốn pm anh thì gọi vào số này :01657953703
    2. one love forever
      one love forever
      ha giao lạc ha minh ở cạnh giao lạc đây giap sông chỉ nam đó hình như là xom 14-15 thì phải noi chung mấy năm nay giao lạc cũng phát triển thật:-h
    3. tieu_thien_hoang
      tieu_thien_hoang
      em cũng ở giao lạc nè em ở xóm 20 nếu ai mún pm em thì nhắn tin vào số điện thoại 01657953703 cấm gọi vì em đạng học
    4. KeiKan
      KeiKan
      Đê Giao Lạc đẹp nhỉ. Tối tối ra đấy ngồi hóng gió tuyệt đừng hỏi
      Nhưng mà thanh niên Giao Lạc ko đc hiền cho lắm ;))
      ngồi bờ đê 15' mà mấy tốp thanh niên lượn qua lượn lại như muốn ăn tươi nuốt sống mìnkk ếkk =))
      Tên nào ở nơi khác đến GL tán gái mà dẫn lên đê ngồi chơi thì có ngày xuống đầm uống nước muối có ngày :Laluot_149:
    5. Hĩn Phởn
      Hĩn Phởn
      Tớ cũng ở GL :)).....................................................................
      Páo danh cho cả nhà cùng pít
    6. Lil Shady
      Lil Shady
      xóm mấy giao lạc vậy................................................
    7. Hĩn Phởn
      Hĩn Phởn

Tớ ák :">
      e hèm..............:cutepig5:
      Xin hân hạnh và cũng tự giới thịu, tớ ở xóm 2 xã Giao LẠc. hihi
    8. Lil Shady
      Lil Shady
      sao anh hok biết em nhỉ?anh cũng ở xóm 2 này8-}..................
      Chú ý lần sau viết tiêng việt có dâu anh nhá
    9. ¯¶¯j€n…¶)uñ§
      ¯¶¯j€n…¶)uñ§
      hy` hy`..tớ cũng ờ Giao Lạc..nhà tớ cách nhà Hĩn có mỗi mười mấy..., hai, ba cái dậu mùng tơi..hihi
    10. Ảo---
      Ảo---
      10 lần ra đáy 9 lần bị sờ gáY.huk nào có rẳng thì anh nào giới thiệu em với mấy boY giao lac nhé ăn em với nhaU mà.
    11. hoang.clak
      hoang.clak
      Giao Lạc Quê Ta Đẹp Tuyệt Vời
      Trai Thì Cường Tráng Gái Thì.......:D
      nói thêm mấy câu nữa khéo mai ra GL bị ăn đòn :))
    12. vietcuong
      vietcuong
      hề hề .xin chào pà kon GL nha .tại hạ mới đến xin được chỉ giáo nhiều hơn ::yy75:
    13. Lil Shady
      Lil Shady
      chú ý từ " không để mất " ,mất kái j vậy vợ.........................hết ngắn...........................
    14. visaoemvotinh
      visaoemvotinh
      Tại hạ từ đông thổ Đại Đồng xin vào điểm danh vs các pác nè. Xin phép các pác cho em đề mấy câu thơ về quê hương giao lạc mình nha:

Giao Lạc quê ta đẹp tuyệt vời,
      Cá chìm, bèo nổi, đỉa tập bơi,
      Thanh niên mặc quần đùi đi chân đất vẫn yêu đời,
      Cụ gia đánh giậm *** mọc rêu(vẫn cười).
    15. —»Gió•Vô•Tình«—
      —»Gió•Vô•Tình«—
      Thấy giang hồ đồn là: Giao lạc trồng nhiều lạc lắm lên người dân giao lạc ăn nhiều lạc lên người thịt lạc lắm mỗi tôi.....Hâm :X:X:X:X