1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Ngô Đồng đâu rồi...

Thảo luận trong 'TT Ngô Đồng' bắt đầu bởi phò văn phạck, 12/6/11.

By phò văn phạck on 12/6/11 lúc 23:16
  1. phò văn phạck

phò văn phạck Thành viên mới

Nghe nói Phố Huyện dạo này có nhiều dân Tổ lái lắm:yy42::yy42::yy42::yy42::yy42::yy42::yy42::yy42::yy42::yy42::yy42::yy42:.
    Hnào dân Tổ Ql với dân tổ NĐồng thử làm vòng chứ.:yy85::yy85::yy85:
    Có gì LL sdt :01654312369.Để hẹn địa điểm:yy184::yy184::yy184:...k gặp k về:yy98::yy98::yy98:

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'TT Ngô Đồng' bắt đầu bởi phò văn phạck, 12/6/11.

• Trạng thái chủ đề:
    Không mở trả lời sau này.
    1. Thang_kenvjn
      Thang_kenvjn
      Thằng củ chuối này to mồm nhẻ...Được đấy:yy69::yy69::yy69::yy69::yy69::yy69::yy69::yy69::yy69::yy69::yy69::yy69:
    2. Mây lang thang
      Mây lang thang
      Solo àk. Đừng to mồm quá ku ơi. Ở giao thủy làm je có đường trường mà làm vòng. Thích chơi thỳ hnao rảnh ae mình ra cao tốc Nội Bài. Chạy xe lách contener mới thích chứ đường vắng chán lắm ;))
    3. CòCon
      CòCon
      thằng đầu đất này mày thích to mồm à.. thằng Nông dân.. đừng bảo cầm Exciter ra đua đường thẳng...Ở Dưới Quất Lâm làm gì có đường nào để đua hả củ chuối..toàn chạy thẳng....ngu mà cũng đòi đua xe
    4. CòCon
      CòCon
      Mày Thích Lúc nào Lên Xuân Trường Đua...ở Đó lắm đoạn cua...Tao nghe nói Quất Lâm Toàn Chạy Wave Cởi tuồng với engel mà cũng đòi đua à..nge nói hum lọ 1 anh quất lâm Đi exciter Rủ 1 anh Wave tàu đua đường thẳng đến đoạn cua Phanh lại ko giám cua...ôi Quất Lâm Dân Tổ =))
    5. Mây lang thang
      Mây lang thang
      Ôi Quất Lâm. Chỉ có thế thôi àk =)). Cười đau hết cả bụng.
    6. vô_đối
      vô_đối
      cò chém hay nhỉ. hô hô:yy94: nghe mà buồn cho một thế hệ
    7. Sầu
      Sầu
      Hấp dẫn nhỉ...ko ở we làm khán giả đc.Mình là rất thik ngồi xe mấy a tổ.Cò e nhớ quay clip nhớ :)
    8. Cậu Út
      Cậu Út
      Ô đua xe hả , Nghe lói cái lày là nguy hiểm nắm đó nha ! Các bạn đừng có mà dính vào mấy cái đó tệ lạn xã hội đấy ! Đua xe nguy hiểm nắm !Thế cơ mà anh phò phạck gì ơi nếu đua xe cho em sem với nha ! E khoái mấy cái đấy nắm mỗi tội không có xe máy đi ! :((. hum lào a cho e ngồi xau se anh đc không ? e chưa đc thử cảm giác ngồi xau se của mấy anh tổ dân phố !à nhầm tổ nái quất nâm !
    9. Mây lang thang
      Mây lang thang
      Nôspam :yy42:
      @@ Lăm mươi nhé. Ôi Quất Lâm =)). Cũng chỉ có thế thôi àk.
    10. Thang_kenvjn
      Thang_kenvjn
      Càng ngày càng vui nhẻ...đc đấy
      Hẹn gặp mặt thôi...Quất thôi
    11. Cậu Út
      Cậu Út
      Đá soáy dì chứ , thật xự nà em chưa bao dờ được ngồi xau se mấy anh tổ rân phố, các anh Quất Nâm dờ cũng đc lên thị Chấn dùi đấy !oai ra phết nờ !anh nào Thị Trấn suống Quất Nâm anô em đi với nớ !cuối tuần này e được nghỉ hè dùi !vụ này có vẻ hốt á !
    12. wizard.dmttlt
      wizard.dmttlt
      :yy105:Ngồi sau xe mấy ông này chắc.... nhưng mynk` đã thử 1(số) lần rồi, nếu chịu được thì thực sự là Phiêu đúng nghĩa luôn nhưng nếu ko quen chắc rớt tim ra ngoài mất:yy191: ( hix kinh nghiệm lần đầu là như thế nhưng quen rùi thì rất thú vị:yy49:) hj, đc cái mình ngồi xe 1 người rất vững tay nên mới yên tâm mà hưởng thụ như thế :yy18: Yo!most
    13. Thang_kenvjn
      Thang_kenvjn
      May quá...cuối tuần mình cũng về quê...
      Các a cho e một chân khán giả nhá...mà nếu đông vui thì cho e xin chạy một vòng nữa.Okay

14. CòCon
      CòCon
      Quất lâm mới lên Thị chấn các anh tài chạy thẳng max chấm đến đoạn cua dừng lại... ko ăn đc đâu.. đừng rại mà chơi với mấy anh quất lâm =))
    15. ôngGia
      ôngGia
      Anh Cò Nhà Ta Mới Lên Dân Tổ Lái Chạy Xe Loạn Đường Nhin
    16. ôngGia
      ôngGia
      Dân Tổ Quất Lâm Chỉ Chạy ĐK Đường Thẳng Thui Cứ Đến Đoạn Cua Là Các Dân Tổ Quất Lâm Là Kô Thấy Đâu Cả Mà Nghe Nói Dân Tổ Quất Lâm Toàn Lắp 2 Xẻng Vào Chạy Thui =)) =)) =))
    17. VIP
      VIP
      Thằng e Ông già toàn nói sai..Tổ lái QL toàn úp cua trên 100 đấy.Úp phát nào CỘP phát đấy. vAI' |_ Ol luôn. Anh ở QlAM nhiều năm a biết.
    18. Đại Ca
      Đại Ca
      Nghĩa Địa Của 2 Thi Trấn Và Các Xã Vẫn Còn Thừa Chỗ.Lên Vẫn Còn Chỗ Cho Các Tổ Lái
    19. Mây lang thang
      Mây lang thang
      Ôi Quất Lâm!~ =)). Hnao ae Ngô Đồng xuống thỳ đừng chạy náz ;)). To mồm :))
    Trạng thái chủ đề:
    Không mở trả lời sau này.