1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Ngô Đồng :X:X:X

Thảo luận trong 'TT Ngô Đồng' bắt đầu bởi KeiKan, 25/12/09.

By KeiKan on 25/12/09 lúc 16:34
  1. KeiKan

KeiKan Thành viên tích cực

Her her
    Từ lúc 4rum này thành lập đến giờ, theo kK thấy mem Ngô Đồng mìnk đk rất nhìu mà chưa thấy topic nào anh em zô làm quen cái.
    Nhìn các xã cứ làm quen nhau ầm ầm, thấy mà tủi thân.
    Thiết nghĩ chắc là cái bọn NĐ này nó bik nhau hết rồi nên chẳng thèm hỏi han gì nữa đây.
    Hôm nay mạn phép làm phát topic Ngô Đồng cho bằng anh bằng em các xã nzờ ;))
    Các anh em vào điểm danh cái cho nó có lệ, tránh đụng mặt nhau ngoài chat box, ko biết nhau lời qa tiếng lại rồi lại đổ máu như chơi.
    Anh em nào trong chứng minh thư có ghi "nguyên quán TT Ngô Đồng-huyện Giao Thuỷ..." thì vào cho xin cái tên, tuổi để tiện xưng hô ;))
    Anh em nào ko phải mem Ngô Đồng thì xin phát comment nzớ.Ko bik comment chỗ nào thì đề nghị đi chỗ khác chơi:-"
    Chú nào bóc tem topic thì về 5A tớ cho cái kẹo mút :x

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'TT Ngô Đồng' bắt đầu bởi KeiKan, 25/12/09.

1. Hjp
    2. Cậu Út
      Cậu Út
      các anh Giao Hà thì kinh rồi , e khôg dám bon chen , đua xe thì e có biết đi xe đâu mà đua , toàn đi xe đạp với cả xe bus đi học nhà e nghèo lắm :yy214: nhưng nghe nói đua xe hay lắm khi nào có dịp cho e đua thử nha ! xem tốc độ cao nó như thế nào , nghe các a ý hay nói : Tốc độ vùi lấp tuổi thanh xuân ! " thấy cũng hưng phấn :))
    3. zugi89
      zugi89
      Ông Kiekan là ông Văn con ông Thiên đấy ak??????....:))=))...tưởng ai...hahaaaaa
    4. Mrs Tồ Tẹt
      Mrs Tồ Tẹt
      E ở gần tt ạ :)):)) báo danh nhờ ở đây tý nhé :">.......^^ dân tt trc giờ nổi tiếng lắm :"> gặp cũng pải sợ lun....:((
    5. <V.I.P>™ThọBay™
      <V.I.P>™ThọBay™
      he he 2t có gì mà [you] phải sợ chứ nhỉ...!:yy100:
      có gì...:yy187:

6. Kẻ Không Tên
      Kẻ Không Tên
      tt là gì vậy anh em ơi.Chưa nghe thấy bao giờ....!!!!!!!!
      :D :D :D :D :D
    7. <V.I.P>™ThọBay™
      <V.I.P>™ThọBay™
      tt là thị trấn quất lâm tự còn 2t là ngô đồng:yy165:
    8. nhocxizaj
      nhocxizaj
      dịch vụ đóng quan tài dành cho các xã,các dân chơi, xã nao`,dan chơi nào có nhu cầu nên khu 1 TT Ngô Đồng nhá.kakaka
    9. 1st_C@u3
      1st_C@u3
      Cho anh một cái đẹp nhất + ngon nhất và rẻ nhất=))=))
      :yy85::yy85::yy85:​
    10. Anh Tiến
      Anh Tiến
      Ngô đồng của chúng mày :-":-"
      ----- bt thui em ơi -----
    11. Lãng Tử Ánh Trăng
      Lãng Tử Ánh Trăng
      giao hà chúng mày. ko được = 1 phần ngô đồng đâu em ơi :))
    12. Mrs Tồ Tẹt
      Mrs Tồ Tẹt
      tên ThọBay kia dám chém mỳn cho số gọi toàn thuê bao mới sợ chứ X-(
    13. hoang.clak
      hoang.clak
      hê hê mờ đây là mục TT Ngô Đồng hay là của giao hà vậy???
      mờ mấy thèng GH vào chém ghê thế???
      tốt nhất là A.E đừng động vào các anh ý các anh GH bây giờ là *** trực TT ồy :D
      Anh em k thấy TT ngày kàng sạck sẽ àk :))
      mấy anh GH vào.....sạck đấy =))
    14. Lãng Tử Ánh Trăng
      Lãng Tử Ánh Trăng
      Xưa và nay giao hà vẫn là vùng đất lổi tiếng. nhiều cáy nhiều ...loại người ngu như Anh tiến. chúng ta phải giữ gìn và bảo về chúng chứ. cứ chém làm gì ...
    15. go.away
      go.away
      thằng quân ổn khắm háng mà cũng lên tiếng . next đi em
    16. superjunior_kry
      superjunior_kry
      k phải , các bác bĩnh tĩnh , tại cái Giao Hề nhà nó bẩn bựa quá , cái đất chó ăn đá gà ăn sỏi , cc cũng k có mà ăn . nên thằng bé nó đành phải xa quê hương tha phương cầu thực , đi dạt vào trong Nam kiếm bát cơm ăn . Thiện tai thiện tai :( :( . e thương nó quá, thằng Tiến ngu ngu j ơi về đây anh cho bát cơm thiu của con míc nhà anh này
      Về k , nhanh mẹ mày lên , k con míc nó ăn hết thì lại khóc bắt đền anh , anh ** đỡ đc đâu :)) =))
    17. MrTop
      MrTop
      Mấy người văn hóa thấp, đi đấu khẩu với nhau dùng từ tục tĩu càng chứng tỏ văn hóa thấp hơn. Mà sao không thấy admin, mod nào vào dọn rác các mem xả ra nhỉ?
    18. ghost0bk
      ghost0bk
      Sao hem thấy ai ở khu 6 vậy?:yy195:Chắc có mỗi mềnh lão Ghost già này:yy64:
    19. Dack Pew
      Dack Pew
      cai' thang` Van Thien kia thay ngay chu~ ky' mau, mau` tuoi *** gi doi du' ha :))
    20. ™Skeptic™
      ™Skeptic™
      Từ cái room của tt giờ trở thành room tt vs giao hà =)) thui em té sợ ăn chém lém ... hjx