1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Phát biểu cảm nghĩ về Giaothuỷ.com

Thảo luận trong 'Giao Xuân' bắt đầu bởi quangdat, 16/12/09.

By quangdat on 16/12/09 lúc 19:54
  1. quangdat

quangdat Thành viên tích cực

em xin tự giới thiệu em tên là phạm văn đạt em ở giao xuân.

Lời đầu tiên em xin chào tất cả các anh chị BQT và các anh chị thành viên.
    em có vài lời phát biểu cảm nghĩ như sau:

Có một hôm em đang lang thang trên mạng và tra google và tìm dc trang giaothủy.biz.em rất mừng và em dã tò mò vào xem thử thế nào và em thấy rất hay,em dò dẫm mãi mới dc đăng ký thành viên.vâng anh chị biết ko lúc đó trong người em cảm thầy bồi hồi xúc động.và em nghĩ ko ngờ mình lại là 1 người con giao thủy thân thương đầy thơ mộng như thế và lúc đó em vào xem các anh chị poft anh và bài viết,em đọc mà cảm thấy bùi ngùi xúc động nhất là của bagia_hamchoi ý và của nhiều anh chị thành viên nữa mà em ko kể hết dc.và 1 tuấn sau em lại vào gt tiếp thấy achị poft nhiều ảnh về quê hương em cũng bắt chước viết nhưng mà em lại ko biết hi.hi.hi rồi sau đó em đã tìm thấy sdt của BQT và em gọi điện và dc BQT hướng dẫn,bây giờ thì em đã biết viết rồi,và em tự hào về mình đã dc sinh ra ở quê hương giao thủy em thanks BQT nhiều lắm.
    Và bây giờ em xin dừng bút tại đây em sẽ cố gắng cùng các anh chị thành viên xây dựng làm cho 1 GIAO THỦY.COM ngày càng giàu mạnh hơn và tươi đẹp hơn.bài em viết còn lủng củng và sai nhiều chính tả lắm mong anh chị dọc thông cảm dùm em nhé thanks tất cả mọi thành viên trong GIAO THỦY.COM

Bình Luận Bằng Facebook

Bình luận

Thảo luận trong 'Giao Xuân' bắt đầu bởi quangdat, 16/12/09.