1. Nếu bạn có bài viết, hình ảnh hoặc những thông tin về Giao Thủy, hãy gửi bài trực tiếp lên Trang tin tức Cộng Đồng Giao Thủy Online hoặc hãy gửi về địa chỉ email: info@giaothuy.com

Ý kiến nho nhỏ

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Góp Ý' bắt đầu bởi dream_on, 4/2/13.

1. dream_on

dream_on Thành viên nhiệt huyết

[h=2]Mình nghĩ diễn đàn nên thêm tính năng thông báo về việc ai đã reply bài của mình để tiện sử dụng hơn.Hôm trước mình có vào một box thì thấy có mấy bạn reply comment của mình và hỏi thêm một số thứ nhưng mà khá lâu rồi,tại mình không vào box đấy một thời gian nên không hề biết.Định trả lời nhưng nghĩ bụng cả tháng nay rồi chắc họ cũng như mình,không vào box này nữa nên thôi mà có reply lại cũng không biết bạn ý có đọc được không.Vì vậy mình thiết nghĩ nên thêm tính năng này vào để ae trong diễn đàn dễ trao đổi với nhau hơn [​IMG][/h]

Bình Luận Bằng Facebook

2. Timac LEO

Timac LEO Administrator Ban quản trị

Cảm ơn bạn, mình sẽ nghiên cứu tính năng này, sẽ thông báo khi nào hoàn thành, và chắc sau Tết Quý Tỵ sẽ hoàn thành ^^
    Hoặc bạn có thể sử dụng chức năng theo dõi đề tài, khi bạn theo dõi đề tài, nếu có reply đề tài đó, thì sẽ có một thông báo được mail đến qua mail của bạn đăng ký